Nguyễn Tri Phương

Join the forum, it's quick and easy

Nguyễn Tri Phương
Nguyễn Tri Phương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ý kiến

5 posters

Go down

ý kiến Empty ý kiến

Bài gửi by Black_Star Thu Jul 09, 2009 8:38 pm

mình nghĩ rằng forum này các member cần nên viết chữ có dấu để hiểu rõ hơn ( Chứ đừng dùng những từ mọi rợ đáng khinh như thế !!). Nên mua host mà xài, dùng cái này thì còn lâu forum mới đông ( Cá chắc luôn Very Happy ). Các bài viết xấu và mang tính spam thì nên cảnh cáo và phạt thẻ. Tớ nói đến thế thôi mong các cậu hiểu và phát huy.
Nhớ lập nút thank cái =.=
Chúc vui vẻ.

Black_Star
Gà con

Money : 10860

ý kiến Empty Re: ý kiến

Bài gửi by Wћα†әvєЯ Thu Jul 09, 2009 8:49 pm

Black_Star đã viết:mình nghĩ rằng forum này các member cần nên viết chữ có dấu để hiểu rõ hơn ( Chứ đừng dùng những từ mọi rợ đáng khinh như thế !!). Nên mua host mà xài, dùng cái này thì còn lâu forum mới đông ( Cá chắc luôn Very Happy ). Các bài viết xấu và mang tính spam thì nên cảnh cáo và phạt thẻ. Tớ nói đến thế thôi mong các cậu hiểu và phát huy.
Chúc vui vẻ.
Nút thanks là dấu + - gần ava đó ank Laughing
P/S: Đừng phạt thẻ , del thoai Neutral để em kòn spam \Very Happy/
Wћα†әvєЯ
Wћα†әvєЯ
Hạ sĩ 3
Hạ sĩ 3

Nam Tổng số bài gửi : 133
Money : 11069

Bài gửi by khoai Thu Jul 09, 2009 9:18 pm

Black_Star đã viết:mình nghĩ rằng forum này các member cần nên viết chữ có dấu để hiểu rõ hơn ( Chứ đừng dùng những từ mọi rợ đáng khinh như thế !!). Nên mua host mà xài, dùng cái này thì còn lâu forum mới đông ( Cá chắc luôn Very Happy ). Các bài viết xấu và mang tính spam thì nên cảnh cáo và phạt thẻ. Tớ nói đến thế thôi mong các cậu hiểu và phát huy.
Chúc vui vẻ.

Xưng sao ha tongue Kêu anh đi ha tongue

Tụi e là hs mah, k biết chừng nào mới đủ tiền để mua host tongue với cái này là hs tự lập, chứ nếu có sự hỗ trợ của trg thì khác rồi tongue [mà chắc k bao h có đâu Neutral]
Nút + - là Thanks đó a.
4rum mới lập nên chưa có đc cái nội quy hoàn chỉnh tongue Sẽ sớm có.
Thax a đã góp ý Razz.
khoai
khoai
Đại Tướng
Đại Tướng

Nữ Tổng số bài gửi : 182
Money : 11210

https://www.facebook.com/khoai.heo102

Bài gửi by P.Kay Thu Jul 09, 2009 9:45 pm

Chúc vui vẻ.
Anh có góp ý thì dùng những từ đàng hoàn xíu chớ đừng dùng tứ như là muốn chữi tui em luôn vậy nếu mà anh đòi host thì đưa em 166$ dolla em làm choa đợi tới anh góp ý chi Very Happy
P.Kay
P.Kay
Đại Tướng
Đại Tướng

Nam Tổng số bài gửi : 30
Money : 11082

https://nguyentriphuong.forum-viet.com

Bài gửi by Black_Star Fri Jul 10, 2009 12:41 pm

em nói host gì tới 166$, định kinh doanh à. Có cần tra khảo thì em vào đây có gì mà nói quá thế Razz http://bsg.vn/index.php/mod,hosting/

Black_Star
Gà con

Money : 10860

Bài gửi by khoai Fri Jul 10, 2009 12:51 pm

Black_Star đã viết:em nói host gì tới 166$, định kinh doanh à. Có cần tra khảo thì em vào đây có gì mà nói quá thế Razz http://bsg.vn/index.php/mod,hosting/

Í. Thax a tongue 700k 1năm tongue. Nhưng mah web này đã phải là web chính của trg đâu, với trg cũng chưa có đồng ý web wiếc j cả drunken khi nào trg đồng ý thì mua liền luôn đó, tự 700k/1năm k fải là số tiền lớn Very Happy.
Thax a đã góp ý nha tongue.
khoai
khoai
Đại Tướng
Đại Tướng

Bài gửi by pipi_kk_uknow Sun Jul 12, 2009 7:04 pm

ừm, cho hỏi có ai tốt bụng giảng giải jùm "em" cái, mấy thứ 4rum này là seo zạ, ko hỉu jì hết, đầu hàng loser, lớp gần 9 mà ngu mạng dữ dội[thông cảm cho] Sad, mong dc giúp đỡ, praying
Tái bút:tại seo mấy cái hình toàn là khỉ zạ?
pipi_kk_uknow
pipi_kk_uknow
Gà con

Nữ Tổng số bài gửi : 5
Money : 10857

Bài gửi by khoai Sun Jul 12, 2009 7:26 pm

pipi_kk_uknow đã viết:ừm, cho hỏi có ai tốt bụng giảng giải jùm "em" cái, mấy thứ 4rum này là seo zạ, ko hỉu jì hết, đầu hàng loser, lớp gần 9 mà ngu mạng dữ dội[thông cảm cho] Sad, mong dc giúp đỡ, praying
Tái bút:tại seo mấy cái hình toàn là khỉ zạ?

Oh. 4rum này là nơi để hs trg` mình gặp và nói chuyện với nhau ^^. Chỉ mang tính chất thư giãn.
Muốn gửi bài mới ở 1 chủ đề nào đó, bạn chọn chủ đề rồi nhấn Post New Topic. Viết xong bạn nhất Send.
Muốn trả lời cho một bài viết nào đó, thì khi bạn đọc xong, kéo xuống dưới sẽ có Quick Reply. Bạn trả lời rồi nhấn Send.
Muốn cám ơn bài viết nào đó thì nhấn vào dấu + nhỏ nhỏ fía tay phải bài viết.

Icon hình con khỉ là để cho dễ thương thôi ^^.

Have fun Wink.
khoai
khoai
Đại Tướng
Đại Tướng

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content